Plugins - All in One SEO – Powerful SEO Plugin to Boost SEO Rankings &amp - en to vi_VN translation catalogue (142 entries)

en: Not Installed
vi_VN: Chưa cài đặt

en: Keywords
vi_VN: Từ khóa

en: Activate
vi_VN: Kích hoạt

en: Install Plugin
vi_VN: Cài đặt tiện ích

en: About Us
vi_VN: Giới thiệu

en: never
vi_VN: không bao giờ

en: yearly
vi_VN: hàng năm

en: hourly
vi_VN: hàng giờ

en: Reservations
vi_VN: Đặt phòng

en: Sales
vi_VN: Bán hàng

en: Billing Support
vi_VN: Hỗ trợ thanh toán

en: Technical Support
vi_VN: Hỗ trợ kỹ thuật

en: Customer Support
vi_VN: Hỗ trợ khách hàng

en: Phone Number
vi_VN: Số điện thoại:

en: Organization Name
vi_VN: Tên tổ chức:

en: Archive
vi_VN: Lưu trữ

en: Category
vi_VN: Chuyên mục

en: Page
vi_VN: Trang

en: No thanks
vi_VN: Không, cảm ơn

en: Exclude Images
vi_VN: Không bao gồm ảnh

en: Subscribe
vi_VN: Theo dõi

en: SEO News
vi_VN: Tin tức SEO

en: Upgrade
vi_VN: Nâng cấp

en: Translate
vi_VN: Dịch

en: Analyze
vi_VN: Phân tích

en: Image SEO
vi_VN: Hình ảnh SEO

note: Translators: This is an action link users can click to purchase a license for All in One SEO Pro.
en: Upgrade to Pro
vi_VN: Nâng cấp đến chuyên nghiệp

note: Translators: This is an action link users can click to open our general documentation page.
en: Documentation
vi_VN: Tài liệu hướng dẫn

note: Translators: This is an action link users can click to open the General Settings menu.
en: SEO Settings
vi_VN: Thiết lập SEO

en: License Key
vi_VN: Mã Bản quyền

en: Facebook Admin ID
vi_VN: ID Quản trị Facebook

en: Facebook App ID
vi_VN: ID Ứng dụng Facebook

en: Enable Sitemap Indexes
vi_VN: Kích hoạt chỉ mục sơ đồ trang

en: Post Types
vi_VN: Loại bài đăng

en: Taxonomies
vi_VN: Nguyên tắc phân loại

en: Page URL
vi_VN: URL trang

en: Last Modified
vi_VN: Chỉnh sửa lần cuối

en: Additional Pages
vi_VN: Các trang bổ sung

en: Add URL
vi_VN: Thêm URL

en: All Post Types
vi_VN: Tất cả các loại bài đăng

en: dynamically
vi_VN: động

en: Front Page
vi_VN: Trang Chủ

en: Yes
vi_VN: Có

en: No
vi_VN: Không

en: Featured Image
vi_VN: Ảnh chức năng cho bài viết

en: Profile
vi_VN: Cá nhân

en: Cancel
vi_VN: Hủy

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: XML Sitemap
vi_VN: Sơ đồ trang XML

en: Site URL
vi_VN: URL trang

en: Home URL
vi_VN: URL trang chủ

en: Multisite
vi_VN: Nhiều trang

en: Active Theme
vi_VN: Chủ đề hoạt động

en: Submit
vi_VN: Gửi

en: User Agent
vi_VN: Đại lý người dùng

en: Add Rule
vi_VN: Thêm Quy tắc

en: Allows you to specify the maximum number of posts in a sitemap (up to 50,000).
vi_VN: Cho phép bạn chỉ định số bài đăng tối đa trong một sơ đồ trang (lên đến 50.000).

en: Select which Post Types appear in your sitemap.
vi_VN: Chọn Loại Bài Đăng xuất hiện trong sơ đồ trang của bạn.

en: Include Date Archives in your sitemap.
vi_VN: Bao gồm Ngày Lưu Trữ trong sơ đồ trang của bạn.

en: Include Author Archives in your sitemap.
vi_VN: Bao gồm Tác Giả Lưu Trữ trong sơ đồ trang của bạn.

en: Advanced Settings
vi_VN: Cài đặt nâng cao

en: View the Changelog
vi_VN: Xem Nhật ký các thay đổi

en: Watch video tutorials
vi_VN: Xem hướng dẫn video

en: Getting started? Read the Beginners Guide
vi_VN: Mới bắt đầu? Đọc Hướng dẫn cho người mới

en: Video Sitemap
vi_VN: Video sơ đồ trang

en: Edit .htaccess
vi_VN: Chỉnh sửa .htaccess

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Edit SEO
vi_VN: Chỉnh sửa SEO

note: Plugin Name of the plugin
en: All in One SEO
vi_VN: SEO Tất Cả Trong Một

note: Translators: This is an action link users can click to open our premium support.
en: Support
vi_VN: Hỗ trợ

en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: Feature Manager
vi_VN: Trình quản lý tính năng

en: Export Settings
vi_VN: Cài đặt xuất

en: Import
vi_VN: Nhập

en: University
vi_VN: Đại học

en: Actor
vi_VN: Diễn viên

en: Athlete
vi_VN: Vận động viên

en: Author
vi_VN: Tác giả

en: Director
vi_VN: Giám đốc

en: Musician
vi_VN: Nhạc sĩ

en: Politician
vi_VN: Chính trị gia

en: Public Figure
vi_VN: Người nổi tiếng

en: City
vi_VN: Thành phố

en: Country
vi_VN: Quốc gia

en: Landmark
vi_VN: Ranh giới

en: Update Options
vi_VN: Cập nhật các tuỳ chọn

en: Activity
vi_VN: Hoạt động

en: Sport
vi_VN: Thể thao

en: Company
vi_VN: Công ty

en: Hotel
vi_VN: Khách sạn

en: Restaurant
vi_VN: Nhà hàng

en: Cause
vi_VN: Nguyên nhân

en: Sports League
vi_VN: Giải đấu thể thao

en: Sports Team
vi_VN: Đội thể thao

en: Band
vi_VN: Ban nhạc

en: School
vi_VN: Trường học

en: Book
vi_VN: Sách

en: Drink
vi_VN: Nước uống

en: Food
vi_VN: Thức ăn

en: Game
vi_VN: Trò chơi

en: Movie
vi_VN: Phim

en: Product
vi_VN: Sản phẩm

en: Song
vi_VN: Bài hát

en: TV Show
vi_VN: Chương trình TV

en: Episode
vi_VN: Tập

en: Article
vi_VN: Bài viết

en: Website
vi_VN: Trang web

en: Site Name
vi_VN: Tên trang

en: Summary
vi_VN: Tổng kết

en: Automatically Generate Article Tags
vi_VN: Tạo tự động thẻ bài viết

en: Post Author Image
vi_VN: Ảnh tác giả bài đăng

en: First Available Image
vi_VN: Ảnh khả dụng đầu tiên

en: Image
vi_VN: Ảnh

en: Custom Image
vi_VN: Tuỳ chỉnh ảnh

en: Object Type
vi_VN: Loại đối tượng

en: System Status
vi_VN: Trạng thái hệ thống

en: Not set
vi_VN: Không thiết lập

en: Article Section
vi_VN: Phần bài viết

en: Article Tags
vi_VN: Thẻ bài viết

en: Person
vi_VN: Cá nhân

en: Organization
vi_VN: Tổ chức

en: On
vi_VN: Bật

en: Off
vi_VN: Tắt

en: Operating System
vi_VN: Hệ điều hành

en: Server
vi_VN: Máy chủ

en: SQL Mode
vi_VN: Chế độ SQL

en: PHP Version
vi_VN: Phiên bản PHP

en: PHP Memory Limit
vi_VN: Giới hạn bộ nhớ PHP

en: PHP Max Upload Size
vi_VN: Kích thước tải lên tối đa PHP

en: PHP Max Post Size
vi_VN: Kích thước bài đăng tối đa PHP

en: Post
vi_VN: Đăng

en: Home Page Settings
vi_VN: Cài đặt trang chủ

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: Description
vi_VN: Miêu tả

en: Description Format
vi_VN: Định dạng miêu tả

en: Enabled
vi_VN: Đã kích hoạt

en: Disabled
vi_VN: Đã vô hiệu hoá

en: Auto
vi_VN: Tự động

en: This option allows you to toggle the use of Meta Keywords throughout the whole of the site.
vi_VN: Tuỳ chọn này cho phép bạn chuyển đổi sử dụng Từ khoá Meta trong suốt toàn bộ trang.

en: Check this if you want your categories for a given post used as the Meta Keywords for this post (in addition to any keywords you specify on the Edit Post screen).
vi_VN: Đánh dấu nếu bạn muốn các chuyên mục của bạn cho một bài đăng được sử dụng như Từ khoá Meta cho bài đăng này (bổ sung thêm bất kỳ từ khoá nào bạn chỉ rõ trên màn hình Chỉnh sửa bài đăng).

en: Check this if you want your tags for a given post used as the Meta Keywords for this post (in addition to any keywords you specify on the Edit Post screen).
vi_VN: Đánh dấu nếu bạn muốn các thẻ của bạn cho một bài đăng được sử dụng như Từ khoá Mtea cho bài đăng này (bổ sung thêm bất kỳ từ khoá nào bạn chỉ rõ trên màn hình Chỉnh sửa bài đăng).

en: General Settings
vi_VN: Thiết lập chung
